Diễn đàn của lớp 12T
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của lớp 12T

Đây là diễn đàn của lớp T, khóa 2006-2007, Sađéc, Đồng Tháp

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tiêu chí cùng thảo luân nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
minhtrwc
Admin
minhtrwc

Tiêu chí cùng thảo luân nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiêu chí cùng thảo luân nhé   Tiêu chí cùng thảo luân nhé I_icon_minitimeMon Apr 21, 2008 6:29 pm

Làm thêm là nhu cầu thiết thực cho sinh vien bọn mình, không ít sinh viên khi ra trường vẫn còn bỡ ngỡ vì chưa biết phải bắt đầu thế nào. Từ việc đi tìm việc đến việc tiếp xúc với thực tế. Với việc lập ra catelogy này không chỉ là nơi thảo luân kinh nghiệm khi đi làm mà bạn đã trải mà còn là nơi cho ai có việc làm cần share thì post lên luôn nha. Vấn đề tiến lương không phải là vấn đề lớn mà chủ yếu là chất lượng công viêc.

Tớ ngoài này cũng là một thành viên trong clb part-time (tuy chua kiem duoc nhiều nhưng cũng có một tí kinh nghiêm trong việc làm) nên thấy một sự quan trọng nào đó trong việc tiếp xúc thực tế.

Tạm thời bây giờ mong các bạn trong đó giúp đỡ ai năng động một tí thì post lên nhé.

Khi nào mình về sẽ giúp đỡ trogn khả năng của mình như: đi tìm việc và giới thiêu cho các bạn.

Nội dung trong catelogy này sẽ rất chán khi mà diễn đàn không có thêm nhiều bạn bè bên ngoài. Các bạn hãy giới thiệu bạn bè nhiều nhé. Việc này sẽ không mất đi tính cá nhân của diễn đàn chúng ta mà tớ sẽ bàn với Minh Nghi cho diễn đàn này sẽ có nhưgn phần đặc biệt chỉ dành rêing cho chúng mình.
http://users1.titanichost.com/lop12T
HoangHuy
Admin
HoangHuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiêu chí cùng thảo luân nhé   Tiêu chí cùng thảo luân nhé I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 3:28 pm

"part time" sẽ có một số mặt tích cực và tiêu cực. Nhưng hầu hết mọi người đều nhận ra mặt tiêu cực của 1 công việc mà họ đang làm, và do đó dễ dàng bỏ công việc đó để làm việc khác. Nên ngần ngại khi chọn công việc sẽ khiến những dự tính của bạn bị chậm lại. Nếu ham thích 1 công việc nào đó, đửng chần chừ. Đồng ý là có thể có nhiều vấn đề phức tạp khác, và thất bại cũng là một khả năng, nhưng nếu không làm thì sẽ khônng bao giờ thành công. Vậy thì ngại gì mà không thử
Ủng hộ một phiếu cho part time job Very Happy Very Happy Very Happy
http://360.yahoo.com/huy_gm
minhtrwc
Admin
minhtrwc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiêu chí cùng thảo luân nhé   Tiêu chí cùng thảo luân nhé I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 6:40 pm

Uhm vậy tạm thời vậy đi. Giới thiệu mấy cái thằng nào vửa dốt tin học (vì cái skin diễn đàn mình xấu, thằng giỏi tin học vào là bbi) vừa năng động.
http://users1.titanichost.com/lop12T
suncoffee

suncoffee

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiêu chí cùng thảo luân nhé   Tiêu chí cùng thảo luân nhé I_icon_minitimeThu May 29, 2008 10:37 pm

part-time là một ý hay nhưng các bạn hãy cẩn thận vì không ít trường hợp sinh viên bị lừa đó các bạn. Nếu bạn nào có ý đi làm part-time thì nên tìm hỉu cho kĩ nhá Neutral albino
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiêu chí cùng thảo luân nhé   Tiêu chí cùng thảo luân nhé I_icon_minitime

Tiêu chí cùng thảo luân nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang